Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบคุณภาพเสียงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบคุณภาพเสียงหน่อยครับ

ระหว่าง Edifier S330Db กับ Creative A320

อย่าเอา A320 มาเทียบกับ S330 เลยครับ.... -*-

ปล.ไปฟังเลยครับ...ว่ามันต่างกันขนาดไหน

Comment

Edifier S330D ได้เปรียบกว่าทุกด้านครับ โดยเฉพาะมี DAC ในตัว

Comment

เง้อ จับคู่เทียบกันได้

Comment

^^ ราคาของEdifier S330Db ซื้อ Creative A320 ได้หลายตัวเลยน้าครับ ^^

เเต่ของอย่างนี้มันก็เเล้วเเต่ท่านชอบเเนวเสียงด้วยนะครับ อาจชอบ Creative A320 มากกว่า Edifier S330Db ก็ได้ดูจากท่านเปรียบเทียบ ^^!

Comment

Working...
          X