Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาแผ่น Installation CD ของ 2ZS คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาแผ่น Installation CD ของ 2ZS คับ

อยากได้ แผ่น driver แท้ของ Audigy 2ZS ใครมีช่วยเอาลงเวป หรือ write ให้ผมทีคร้าบ pm ค่าใช้จ่ายมานะคับ

วันเสาร์มาที่พันทิพ เลย ครับ เอาไปยก set ..... ไดวเวอร์ แผ่นเทส ไรท์ ให้นะ..... เออ เอาแผ่นติดมาเอง

Comment

2zs

Originally posted by golf252 View Post
      วันเสาร์มาที่พันทิพ เลย ครับ เอาไปยก set ..... ไดวเวอร์ แผ่นเทส ไรท์ ให้นะ..... เออ เอาแผ่นติดมาเอง
      ง่า.. เร็วกว่านั้นหน่อยได้มั้ยคับ อยากได้ไวๆนิสนึง

Comment

2 ZS

ดันๆหน่อยค้าบ ใครว่างๆช่วยไรท์ให้ทีคร้าบบ pm มาหาผมได้เรยนะคับ

Comment

กรำ..... อยู่ไหนเนี้ย ..... วันอังคาร มาแถวสาวรีย์เลย....

Comment

^-^

อยู่โซน หัวหมาก ลาดพร้าว ค้าบพี่น้อง

Comment

ถ้าจะเอามาวันอังคาร ไม่คิดตังค์ เลี้ยงกาแฟสดผมเแก้ว พอ...

Comment

2zs oem dellผมลง mod 4 optionตัวอื่นใช้ได้หมดครับ
                CMSS-3D ตัวนี้ทำไมมันแปลกๆอะครับ dfg
                หรือCMSS-3D มันเป็นของรุ่น x-fi
                ส่งให้น้องๆบ้างนะครับ pm มาที มันใช้ได้ป่าวคับ oem dell

Comment

ผมไรท์ให้มะ มาเอาเองนะที่ Central ชิดลม 0819115564 ชัย แต่โทรมาบอกก่อนนะ จะได้ไรท์ให้คืนนี้

Comment

Working...
                  X