Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับสายสัญญาณ van den hul หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับสายสัญญาณ van den hul หน่อยครับ

ผมอยากรบกวนถามหน่อยครับว่า เดี๋ยวนี้ยังมีคนเล่น สายสัญญาณของ van den hul กันมั้ยครับ

คือผมมี รุ่น thunderline hybrid อยู่ เก็บไว้เฉยๆนานเเล้ว ไม่ได้ใช้เลย
    อยากรบกวนถามว่า ตอนนี้ของใหม่ราคาประมาณเท่าไร แล้วถ้าเป็นมือสอง สภาพประมาณ 80-90% กล่อง+ใบครบราคาขายกันประมาณเท่าไร

คือ ผมว่าจะลองประกาศขายดู แต่ไม่รู้ราคา และไม่ได้เล่นเครื่องเสียงนานแล้ว เลยลองมารบกวนถามน่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ถ้าสภาพสวยๆเลยขายกันอยู่ราวๆ 4000-4500 (ของมือสองนะ)
    ถ้าสภาพ 80% ก็ต้องลดหลั่นกันไป

Comment

ความยาวกี่เมตร สนใจๆ

Comment

ครับ ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยให้ข้อมูล

เดี๋ยวถ้าว่างๆ จะตั้งกระทู้ขาย แล้วลงรูปให้ดูด้วยนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ปล. สายรุ่นนี้เป็นรุ่นที่เข้าหัวมาจากโรงงานเลยครับ ยาวเส้นละ 1 เมตร มีสองเส้น
        Last edited by some like it hot; 19 Dec 2011, 15:07:49. Reason: แก้ไขข้อความครับ

Comment

Working...
        X