Announcement

Collapse
No announcement yet.

MicroLab X13 Ver2 2.1 Channel 68W ขอความคิดเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MicroLab X13 Ver2 2.1 Channel 68W ขอความคิดเห็นหน่อย

MicroLab X13 Ver2 2.1 Channel 68W ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

มีใคร Test แล้วบ้างครับ ว่าเป็นไงบ้างครับ

ตอนนี้มี Eacan A600II กับ SAAG 1000W 10RN

ต่อกับ Creative USB Sound Blaster X-Fi Surround 5.1 อยู่ครับ

ปล.เน้นฟังเพลง อยู่แว้ว

ตอนจะไปซื้อลำโพง 2.1 ผมก็เห็นรุ่นนี้นะครับแต่คิดไงไม่รู้ได้ X3 2.1 มาแทน

Comment

ซับไม่รู้เปนงัย แต่Sattกระป๋องสุดๆ

Comment

ตัวนี้ถ้าดูหนังซับเบสโอเคครับ แต่ถ้าฟังเพลงเสียงแหลมไม่เป็นที่น่าพอใจ (ขายไปแล้วครับใช้มา 2 เดือน)

Comment

Working...
        X