Announcement

Collapse
No announcement yet.

down load เพลงมามันเป็นไฟล์ใหญ่ไฟล์เดียวรวมหลายเพลง มีโปรแกรมแยกเพลงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• down load เพลงมามันเป็นไฟล์ใหญ่ไฟล์เดียวรวมหลายเพลง มีโปรแกรมแยกเพลงไหมครับ

พวกสกุล .wav กับ .ape นะ่ครับ

ใช้ Easy CD-DA Extractor

เปิดโปรแกรม เลือกช่อง - Audio converter

ลาก ไฟล์ .cue ที่ติดมาตอนโหลดเพลง โปรแกรมจะแยกเพลงให้อัตโนมัติ

สุดท้าย กด convert files ที่มุมล่างขวา รอจนเสร็จเรียบร้อย เป็นอันเสร็จพิธี

Comment

ขอบคุณครับ จะเซทให้มันเป็น 320 kbps ได้ไหมครับ
      Last edited by aroonsawat; 24 Dec 2011, 08:51:59.

Comment

Originally posted by aroonsawat View Post
        ขอบคุณครับ จะเซทให้มันเป็น 320 kbps ได้ไหมครับ
        ได้ครับ มีให้เลือก อยู่ด้านซ้ายของปุ่ม convert files อ่ะครับ

Comment

Working...
        X