Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพงคอมพิวเตอร์ 5.1 ครับ !!!!!!!!!!!! ช่วยทีครับ !!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพงคอมพิวเตอร์ 5.1 ครับ !!!!!!!!!!!! ช่วยทีครับ !!!!!!!!!!!!!!!

พอดีอยากได้ลำโพงคอม 5.1 มีงบไม่เกิน10000 ชื้อยี้ห้อไลดีครับ ส่วนตัวอยากได้JBL

มือ1 รึ2 ก็ได้นะครับ ช่วยแนะนำทีครับ

หมื่นนึง JBL คงได้แค่ตัวสองตัว อิอิกำ...

Comment

ลองหาในห้อง HIFI Market ดูครับ เผื่อจะมีถูกใจ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...%B8%A2-TroRuwA

Comment

ซ์้อของอะไรดีอะครับ 5.1 เอามาต่อกับคอม

JBLมือสองก็ยังไม่ได้หรอครับ10000 รึหายากครับ

Comment

ถามผม ผมว่า Leon ราคาไม่แพง เสียงใช้ได้ + ใช้ Chip LM เปลี่ยนนู้นนิด นี่หน่อย เสียงเทพ

Comment

ผมก็อยากได้ 5.1 เหมือนกัน อยากได้โคตรๆ แต่จนแล้วจนรอด ก็ไปถอย 2.1 มาซะงั้น

Comment

Microlab H-500 ได้ทั้งดูหนังฟังเพลงคุ้มครับราคาไม่เกินหมื่นแต่ของมันขาดตลาดไม่รู้ของเข้ากันหรือยัง

Comment

G9
                  หรือไม่ก็ s550
                  ว้าวววววววว

Comment

Working...
                  X