Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากะ driver 2ZS ค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากะ driver 2ZS ค้าบ

ทำไมมันลงยากเย็นจัง หาแผ่นได้แล้ว พอลงก็ยังมีปัญหาอีก ขนาดลงจากแผ่นแท้ๆ มันเปิดพวกโปรแกรมเสริมไม่ได้ อ่ะคับ เปิด Graphic Equalize ก็เด้งกรอบแดงๆขึ้นมา กดเปิด Surround Mixer ก็เหมือนไม่มีอะไรเิกิดขึ้น กดย้ำๆไปหลายครั้งแว้ว EAX ก็เปิดไม่ได้ สรุปว่าเปิดได้แค่ Audio HQ,Disgnostic,THX ท่านที่ลงแล้วใช้งานได้ครบช่วยแนะนำทีคับว่าลงกันยังไงหรอ -*-

2Zs OEM DELL ป่ะครับ เนี่ย

Comment

2zs

Originally posted by kirk View Post
      2Zs OEM DELL ป่ะครับ เนี่ย
      เปล่าคับ เป็นตัว retail ลงได้ปกติหมด แต่เปิดโปรแกรมไม่ขึ้น -*- หรือว่าเป็นเพราะผม clean ตัวเก่าไม่หมด ตัวเก่าเปน sb0100
      Last edited by garamb0z; 12 Feb 2008, 19:22:37. Reason: ...

Comment

format เครื่องแล้วลงไดรเวอร์ใหม่เลยครับ อาจจะมีปัญหาที่ตัววินโด้

Comment

ลงใหม่อีกแว้วว

Originally posted by Loghearth View Post
          format เครื่องแล้วลงไดรเวอร์ใหม่เลยครับ อาจจะมีปัญหาที่ตัววินโด้
          สงสัยต้องทำอย่างที่ท่านว่าละคับ หมดหนทาง-*-

Comment

ถ้าไม่ได้ ลง mod 4
            ได้ชัวร์นะคับ
            ผมแจ๊คทองแต่ oem dell ยังพอได้
            Last edited by lolant; 16 Feb 2008, 17:06:18.

Comment

Working...
            X