Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALTEC LANSING - MX 6021 มีตัวไหนไกล้เคียงเสียงตัวนี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALTEC LANSING - MX 6021 มีตัวไหนไกล้เคียงเสียงตัวนี้บ้าง

จะซื้อ ALTEC LANSING - MX 6021 หาของไม่มีของเลยตอนนี้
    ในงบนี้ 6000 +/- 2.1 มีตัวไหนแนวเสียงใกล้กันบ้างเบสหนักๆแน่นๆ
    ของคุณครับ

Last edited by purequre; 26 Dec 2011, 14:58:13.

ผมซื้อที่ IT CITY เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว 5,990 ของน่าจะมีเรื่อยๆนะ ส่วนเจ้าอื่นในนี้ไม่รู้ว่ามีของเหลือไหม
    ตัวไกล้เคียงราคานี้หายากนะ แต่ถ้าเพิ่มได้อีกหน่อย แนะนำ SWAN W50

บอกตามตรงผมซื้อเพราะ หน้าตามันหลุดโลกจริงๆ เรื่องเสียง ผมถึงมารู้ทีหลังว่ามัน โอ๊ยยยย แสบหู จนจะหูเสีย เพราะผมเล่นเปิดเสียงจากคอม 100 /Controller อีก 80 มารู้ทีหลัง หูเกือบหนวก 55+ เบสก็ตึ๊บๆ แหล่มมากเลยนะ 55+

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X