Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปค สำหรับโยกัง ภาค2 UP TO 40 จอ ไม่รู้จะไหวเปล่า ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

40 จอ ดู จอยังไงให้ทัน 555 โหดร้ายจริง สเป็กนี้

Comment

โหดจริงๆ

Comment

รบกวนถามพี่วิกรอีกทีนะครับเครื่องผม

Q9550 rev. E0 oc 3.6 V.Core 1.38
        XMS2 1*2 GB/800
        P5Q Deluxe
        WD 320 GB Blue (อาจมีเพิ่มอีกลูก 1TB ในอนคต)
        HD6870
        LG DVD
        Tagan U38 600W

ถ้าผมอยากขยับไป 6970 psu ผมจะเอาอยู่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by SodCheun View Post
          รบกวนถามพี่วิกรอีกทีนะครับเครื่องผม

Q9550 rev. E0 oc 3.6 V.Core 1.38
          XMS2 1*2 GB/800
          P5Q Deluxe
          WD 320 GB Blue (อาจมีเพิ่มอีกลูก 1TB ในอนคต)
          HD6870
          LG DVD
          Tagan U38 600W

ถ้าผมอยากขยับไป 6970 psu ผมจะเอาอยู่มั้ยครับ
          คิดว่าพอครับ

Comment

ขอบคุณพี่วิกรมากครับ

Comment

ได้กี่จอครับ อยากรู้ๆ

Comment

Originally posted by Destiny725 View Post
                ได้กี่จอครับ อยากรู้ๆ
                โทรมาแจ้งผมว่า ได้ 32 บนXP ครับ แรม VGA หมดไป 1.6G แรม เครื่องหมดเกลี้ยงครับ บนWIN7 จอมันยังกระพิบๆบางจอแก้ไม่หาย ครับ แต่ได้จอมากกว่าเยอะครับ รอเจ้าของมาคอนเฟริมอีกทีแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  โทรมาแจ้งผมว่า ได้ 32 บนXP ครับ แรม VGA หมดไป 1.6G แรม เครื่องหมดเกลี้ยงครับ บนWIN7 จอมันยังกระพิบๆบางจอแก้ไม่หาย ครับ แต่ได้จอมากกว่าเยอะครับ รอเจ้าของมาคอนเฟริมอีกทีแล้วกันครับ
                  เยอะมากๆ เลยครับ 32จอ ถ้าแรมบน VGAสัก 3-4GB คงจะเกือบๆ50จอ

Comment

สงสัยว่าเล่นโยกังแล้วเขาหาเงินกันด้วยวิธีไหนครับ ถึงลงทุนกับคอมได้ขนาดนี้
                    ผมเห็นพูดมาหลายท่านแล้ว แต่ผมไม่เคยเล่นเลยไม่รู้ครับ

Comment

Originally posted by yoknipas View Post
                      สงสัยว่าเล่นโยกังแล้วเขาหาเงินกันด้วยวิธีไหนครับ ถึงลงทุนกับคอมได้ขนาดนี้
                      ผมเห็นพูดมาหลายท่านแล้ว แต่ผมไม่เคยเล่นเลยไม่รู้ครับ
                      น่าจะเวลให้เยอะๆแล้ว ขายมั้งนะครับ

Comment

Originally posted by yoknipas View Post
                        ผมรับของร้อนขายครับ เดือนนึงขายเอ็มก็ได้ประมาณ 15000.- แต่ผมขายของอย่างเดียวนะครับ เปิดอยู่ 22 จอ (เซิฟตลาดคนเยอะๆ)

อยากรู้จังเครื่องที่พี่วิกรประกอบถ้าเปิดเซิฟตลาดจะได้กี่จอ

Comment

ผมก็ คน1 นะครับที่หาเงินจากเกมนี้ แต่ตอนนี้เลิกแล้ว วิธีหาเงินจากเกมนี้ก็คือ
                          เปิดเวลหลายๆ จอแล้วเอาของที่ดรอปมาขาย อิอิ เกมนี้ทำให้ผมมีคอมเทพๆ+มือถือเทพๆ ได้เงินมาเกือบ6 หลัก ^^

Comment

เครื่องแรงดีครับ อิอิอิอิอิ

ว่าแต่สมัยนี้ เขายังหาเงินกับเกมส์นี้ได้อีกเหรอครับ

Comment

แล้วถ้าอย่าง จัด SLI หรือ crossfire ไปเนี้ย แบบการ์ดจอไม่ต้องแรงมาก แต่แรมเยอะ 2-3ตัวเนี้ย มันจะเป็นยังไงครับ แรมมันจะไหลมารวมกันไหม หรือยังไง

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                                เครื่องแรงดีครับ อิอิอิอิอิ

ว่าแต่สมัยนี้ เขายังหาเงินกับเกมส์นี้ได้อีกเหรอครับ
                                ก็มีเด็กรุ่นใหม่ๆยังไม่รู้จักใช้เงินมาเสียเรื่อยๆครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X