Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไมโครโฟนGeniusแบบตั้งโต๊ะ พูดแล้วเสียงไม่ออกมาจากลำโพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมโครโฟนGeniusแบบตั้งโต๊ะ พูดแล้วเสียงไม่ออกมาจากลำโพง

แก้ปัญหานี้ยังไงดีอะครับ ผมลองปรับหมดแล้ว
    เสียบช่องชมพูก็เสียบไปแล้ว แถมเพิ่งซื้อมาใหม่ๆด้วย
    เสียงก็ยังไม่ออกจากลำโพงอะครับ

ผมใช้การ์ดเสียง SB Live! 24 Bit อยู่อะครับ

ตรงMixer Device ก็มีแต่ SB Live! 24 Bit ครับ

Edit: แก้ได้ละครับ มั่วๆดู555+
    Last edited by shadecaius; 31 Dec 2011, 11:13:59.
Working...
X