Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนเรื่องหูฟังSonyหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนเรื่องหูฟังSonyหน่อยครับ

เมื่อวันศุกร์ที่ 30 ธค 54 ได้โทร.ไปสอบถามที่ศูนย์ใหญ่ Sony ว่าหูฟังตระกูล XB เช่น XB500 XB700 XB1000 ยังมีขายมั้ย เขาบอกว่าไม่มี(ของขาด)

แต่ที่หน้าเว็บยังไม่ได้ลบออกแสดงว่ายังจะมีการผลิตออกมาอีก

จึงขอปรึกษาว่าถ้าจะซื้อจากดีลเลอร์ตอนนี้พอจะยังมีของเหลือตกค้างอยู่บ้างหรือเปล่า ท่านใดเคยเห็นที่ไหนช่วยชี้เป้าหน่อย

จะเป็น XB700 XB1000 ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by mytwosons; 2 Jan 2012, 08:03:02.

munkonggadgetครับ

Comment

Originally posted by throne View Post
      munkonggadgetครับ
      ขอบคุณครับ สอบถามแล้วไม่มีของครับ

Comment

Working...
      X