Announcement

Collapse
No announcement yet.

[รบกวนกูรู]หูฟังที่เล่นเสียงเพลงบรรเลงได้ลงตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [รบกวนกูรู]หูฟังที่เล่นเสียงเพลงบรรเลงได้ลงตัว

สวัสดีครับ
    คือว่า กูรูท่านไหนพอจะแนะนำหูฟังแบบไหนก็ได้ ที่เล่นเสียงเพลงบรรเลงของ Depapepe ได้ลงตัวและเข้ากับเพลงแนวนี้มากๆ
    งบก็เพดานที่ 5k ครับ

ขอบคุณมากๆ คร้าบ

Comment

สไตล์น่าจะโดนที่ Grado ดูอ่ะครับ

งบ5k ไม่แน่ใจตัวไหนเหมือนกันเพราะไม่ใช่แฟน Grado โดนตรง ลองถามบอร์ดมั่นคงดีกว่าอันนี้ คนใช้เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่แนวน่าจะได้เลยพวก กลาง สูง แถมเป็น Open ด้วยฟังน่าจะโปร่งโล่งสบายดี

Comment

แนวนี้ Bose ก็ทำได้ดีนะครับ Grado ก็น่าจะเหมาะแต่เคยเอา Grado ไปฟังพวก Pop แล้วมันแปลกๆอยู่

Comment

ลอง ATH AD700 ดูครับ แต่ต้นทางต้องบูสเบสหน่อยนะ

Comment

Working...
          X