Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการต่อเสี่ยง 5.1 จาก ps3 ผ่าน PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการต่อเสี่ยง 5.1 จาก ps3 ผ่าน PC

ต้องการต่อสัญญาณเสียง 5.1 จาก optical out ของ ps3 เข้า PC แล้วให้ PC ถอดออกมาเป็นเสียงผ่านลำโพงปกติ
    ไม่ทราบว่าต้องใช้ card เสียง ยี่ห้อไหนรุ่นไหนดีครับ

ซื้อ dts decoder ถูกกว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ซื้อ dts decoder ถูกกว่า
      + ครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ลองค้นๆข้อมูลดูล่ะ น่าจะหาซื้อยากนิดนึงนะเนี่ย
        มันมีขายตามร้านที่ไหนบ้างครับ ถ้าผมไม่ต้องการสั่งซื้อตาม net

Comment

Working...
        X