Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียนบ้านหม้อ-คลองถมช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียนบ้านหม้อ-คลองถมช่วยตอบทีครับ

อยากให้เซียนช่วยทีคับ ผมอยากได้ 7.1มาฟังที่บ้านเสียบกับคอมพ์สักชุดคับ[เอาแบบประหยัดที่สุดเลยนะคับ] เซียนรู้ราคา-ร้านช่วยแนะนำทีนะคับ ผมจะใช้ sound card
    CT audigy 7.1 950บาท แปลงโฟนแจ็ค กับ ไดเวอ x-fi อยากจะได้ แอมป์ คาสD มาขับ sud 1ตัว คาส ab มาขับลำโพง 4นิ้ว7 ตัว [เอาแบบถูกที่สุดเลยนะคับ]
    เพราะห้องนอนผมแค่ 1.50 x 1.50 เมตร เองคับ สรุปคือ
    1. แอมป์ คาส D ถูกๆๆเลย เท่าไรคับ ร้านใหนดี
    2. แอมป์ คาส AB ขับลำโพง 4นิ้ว 7ตัว ถูกๆๆเลยเช่นกัน เท่าไรคับ ร้านใหนดี
    3. ลำโพงชุด7.1นี้ สั่งทำ หรือ ซื้อเป็นชุดดีคับ และราคาเท่าไรและร้านใหนดีคับ
    [เป็นคนชอบดูหนังคับชอบเสียงระเบิดแบบตู้ม ต้ามสนั่นแต่เน้นที่มันไม่หย่อนหรือยานคับ ไม่ชอบเปิดเผื่อชาวบ้านคับ เปิดกระหึ่มในห้องให้เท่ากับโรงหนังพอคับ]

ปล. เซียนคับถ้าผมเอากระดาษที่เขาวางใข่เป็นโหลๆอ่ะคับหรือไอ้กระดาษที่เขาเลี้ยงจิ้งหลีดอ่ะมาแปะทั้งห้องเลยให้เหมือนห้องซ้อม จะทำให้7.1ของผมมีประสิทภาพมากขึ้นป่าวคับ

ขอบคุณเซียนทุกคนมากเลยนะครับที่มาให้คำตอบ ถามจิงซื้อจริงคับ สิ้นเดือนจัดเลย

อ่าวเวรห้องไม่ใช้ 1.50 คับโทดที 3เมตร x 3เมตร คับบบบบบบบบบบ

Comment

ดันคับ รอข้อมูลอยู่คับบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
      X