Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำสายสัญญาณRCAสักเส้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำสายสัญญาณRCAสักเส้นครับ

อยากได้แนวเสียงแบบ กลางหวานหนาอบอุ่น แหลมรายล่ะเอียดเยอะๆเวทีกว้างๆ เบสนุ่มลึก
    จะเอามาฟังเพลงแนวร้องพวกถงลี่ แจ็สหวานๆ พวกบรรเลงก็ชอบกีต้าร์พริ้วๆ กู่เจิ้น ประมาณ
    นี้ครับ มีงบอยู่ห้าพันบวกได้นิดหน่อย
    ตอนนี้ที่มองๆอยู่ก็คือ Merrex Silver-0 ว่าจะเอามาลองสัก7วัน อิ อิ หรือถ้าใคร
    มีสายอะไรน่าลองก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ

system มีอะไรบ้างครับ

Comment

int.myryad z142
      CD cambridge audio 540A+ MOON100D (ตัวนี้ยืมเขามาลองครับ แต่กำลังจะซื้อเองแล้วติดใจอ่ะ)
      ลำโพง Discovery TL1
      สายลำโพง qed anniversary xt

ประมาณนี้ครับ ตอนนี้ใช้สายRCAของ XHA616 อยู่ มันยังหวานหนาไม่โดนใจครับ

Comment

ลองตัวนี้มั๊ยครับอยู่ในงบ ผมก็ใช้อยู่ เข้าหัวเหมือนสายรุ่นดัง มีบริการตัวอย่างสำหรับทดลองด้วย

http://www.audyn.org/product-สายสัญญ...-164783-1.html

Comment

สายเงินราคาแค่สามพันกว่าน่าสนแฮะ เสียงกลางแหลมมันเป็นไงบ้างออกแนวไหนครับ

Comment

Audioquest diamondback เสียงกลางเด่นครับ

Comment

Working...
            X