Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนใช้ไดร์เวอร์ของ Dolby Home Theater V4 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านไหนใช้ไดร์เวอร์ของ Dolby Home Theater V4 บ้าง

ท่านไหนใช้ไดร์เวอร์ของ Dolby Home Theater V4 บ้าง
    Dolby Home Theater ใช้ร่วมกับ Realtek ออนบอร์ดไม่ได้หรอคับ
    เมื่อลง Dolby Home Theater แล้ว Realtek ถูกเตะออกทันที
    มีิวิธีโมทำให้ใช้ร่วมกันได้มั้ย

Dolby Home Theater ของเขาดีจริง เสียงเทพขึ้นมาก
    Attached Files
    Last edited by wokentappy; 25 Jan 2012, 02:20:56.

ปกติผมใช้โปรเเกรม Media Player Classic โดยผม ใช้ FF ปรับเเค่ตรงนี้ง่ายๆๆ อ่าครับ เสียงก็ได้ อารมณ์หน้าจะเดียวกันมั่ง ^^

[IMG][/IMG]

Comment

Working...
    X