Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altecซื้อมาใช้ได้ไม่ครบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altecซื้อมาใช้ได้ไม่ครบครับ

คือซื้อลำโพง Altecมาอะนะ นานเเล้วเหมือนกัน คือมันใช้ได้ไม่ครบทุกตัวอะครับ ไม่รุ้ 4.1 หรือ 5.1 เรียกไม่เป็นเหมือนกันอะคับเป็นลำโพงเล็กๆ 4 ตัว ซัฟ1 ตัว ลำโพงเล็กๆใช้ไมไ่ด้ 2 ตัว ทั้งต่อทุกอย่างถูกหมดเเล้วนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นหรือพอจะรู้วิธีรึเปล่าอะ

น่าจะเป็นเพราะการฟังเพลง มันจะออกแค่ 2.1 หน่ะครับ ถ้าต้องการให้ออกทุก ch ต้องปรับใน driver ด้วยขอรับ

Comment

ปรับในการด์เสียงด้วยครับให้เป้น surround

Comment

อ่อครับ
        เด่วจะลองดู พอดีมันใช้ไมได้ก็เลยไม่ได้สนใจ

Comment

เนี่ยครับก็ไม่ได้เเต่ลำโพงไม่ขาดครับ เช็คเเล้ว
          Attached Files

Comment

รุ่นไหนอะครับ

Comment

Yamaha + XP ใช้ได้แค่ 2channel เท่านั้น

Comment

อ่อ เเล้วถ้าตัวออนบอร์ดผมมันจะได้ปะอะคับ Realtek AC97 ไรเนี่ยคับ
                ซาวน์การ์ดที่ใช้กับของผมได้ราคาซักเท่าไหร่อะครับ

Comment

จบข่าว อิอิอิอิ

Comment

Working...
                  X