Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกียวกับ x-fi music และ gmx 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกียวกับ x-fi music และ gmx 2.1

ตัว x-fi music ของผมพึ่งลงกับ xp เห็นไม่มีช่องให้ปรับ DTS นี่แสดงว่ามันเป็นตัว OEM รึเปล่าครับแต่ก็ลงแผ่น Driver ของทาง Creative นะครับ

และผมสงสัยมานานแล้วว่าช่องเสียงหลังเบสของ Klipsch GMX 2.1 ที่เขียนไว้ว่า SWS Link Out นี่เอาไว้ทำอะไรเหรอครับ
    Attached Files

ถ้า OEM คุณเอาหน้าต่างนี้ขึ้นมาไม่ได้หรอก ลงDriver ไม่ดี/ไม่ครบ มันก็ไม่ขึ้นครับ ไปโหลดตัวล่าสุดจากเว็บมาลงดีกว่าสำหรับDriver แล้วค่อยมาลงOptionจากแผ่นเอา แนะนำว่าลบแล้วลงใหม่ให้หมดครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
      ถ้า OEM คุณเอาหน้าต่างนี้ขึ้นมาไม่ได้หรอก ลงDriver ไม่ดี/ไม่ครบ มันก็ไม่ขึ้นครับ ไปโหลดตัวล่าสุดจากเว็บมาลงดีกว่าสำหรับDriver แล้วค่อยมาลงOptionจากแผ่นเอา แนะนำว่าลบแล้วลงใหม่ให้หมดครับ
      ตาม พี่โรจน์ เลยท่าน

Comment

Originally posted by Roat View Post
        ผมกลับไปใช้ vista เหมือนเดิมละใช้มานานพอหันกลับไปใช้ xp มันรู้สึกติดขัดไปหมด(ลง SP1 แล้วรู้สึกว่ามันลื่นขึ้นอีกแฮะ)

แล้วช่องเสียงหลังเบสของ Klipsch GMX 2.1 ที่เขียนไว้ว่า SWS Link Out ใครรู้บ้างครับ

Comment

Working...
        X