Announcement

Collapse
No announcement yet.

p5k-r นี่ มันแถมซาวการ์ดใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• p5k-r นี่ มันแถมซาวการ์ดใหมครับ

p5k-r นี่ มันแถมซาวการ์ดใหมครับ ต้องซื้อไรเพิ่มป่าวครับ มือใหม่ครับไม่รู้เรื่อง

ไม่แถมครับ เป็นออนบอร์ดครับ

Comment

งงครับ แล้วสรุปว่าถ้าไม่ซื้อซาวการ์ดจะมีเสียงป่าวครับ

Comment

Originally posted by atts45 View Post
        ไม่แถมครับ เป็นออนบอร์ดครับ
        ถูกต้องแระคับ มะแถมการ์ด
        แต่ ออนบอร์ทมาเรย

ใช้ได้เรยคับแค่ลงไดร์เวอร์ก้อใช้ได้แระ

Comment

ออนบอร์ดแหละของแถม แก้ขัดได้ แต่พึ่งพาไม่ได้

Comment

ออนบอร์ด คับผม ดีกว่าไม่มีมาให้

Comment

มันมีมาให้ในตัวครับ (ออนบอร์ด)

แต่ถ้าอยากให้เสียงดีขึ้นต้องซื้อเพิ่มครับ (อยากได้กับเค้าบ้างจัง รอก่อนน่ะ)

Comment

ตอนนี้ใช้ p5kc อยู่ครับ sound onboard เหมือนกัน ไม่เปิดเพลงฟังเลยครับ หนักใจ sb live value ตัวเก่าๆยังเสียงดีกว่าเลยครับ (แต่ยกเครื่องเก่าให้น้องไปพร้อมกับ sound ตัวนั้นซะแล้ว) ก็เลยกำลังตัดสินใจจะซื้อ xtreme music จากคุณ K[y]O อยู่น่ะครับ (สะกดชื่อถูกมั้ยเนี่ย) เดี๋ยวเดือนหน้าก็รู้ผลละครับ (ซื้อแน่ๆล่ะ แต่ยังไม่ได้โอนแค่นั้นเอง)

Comment

ออนบอดผมว่าเสียง ok อยู่นะ

Comment

Working...
                  X