Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาลำโพง 5.1 เอาไว้ดูหนัง งบ 4-5 พันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาลำโพง 5.1 เอาไว้ดูหนัง งบ 4-5 พันครับ

เอาไว้ดูหนังเล่นเกม งบประมาณนี้มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ

ถ้าเน้นดูหนังเล่นเกมก็x-15ไปเลยคับเบสตูมดี หรือไม่ก็x3คับ

Comment

microlab x-15 เป็นคำตอบสุดท้ายตามท่านข้างบนฮัฟ

Comment

เน้นดูหนัง microlab x-15 อีกเสียงครับ

Comment

ถ้าเน้นดูหนังเล่นเกมส์ จัด X15 ได้ครับ ^^

Comment

เพื่อนผมใช้ X15 ผมใช้ X3 ครับ ส่วนตัวผมชอบ X3 มากกว่ามากกกกกก
            ส่วนเพื่อนผมพอมันมาฟัง X3 ของผมมันก็ชอบของผมเหมือนกันครับ ไม่รู้เกี่ยวกับซาวการ์ดด้วยรึปล่าว
            ของมันเล่นจาก NB ของผม PC + X-fi Elite Pro

Comment

แนะนำ ถ้าเป็นไปได้ ลองฟังดูก่อนครับ

x-15 ผมลองไปฟังแล้ว เห็นท่านอื่นๆ บอก subดี ผมก็แนะนำคนอื่นไปตามนั้นว่า subดี

พอไปฟังจริงๆ ก็นะ - -"

Comment

Originally posted by Akabana View Post
                แนะนำ ถ้าเป็นไปได้ ลองฟังดูก่อนครับ

x-15 ผมลองไปฟังแล้ว เห็นท่านอื่นๆ บอก subดี ผมก็แนะนำคนอื่นไปตามนั้นว่า subดี

พอไปฟังจริงๆ ก็นะ - -"
                ซับมันดีจิงนะ เอาแม่ด่าทุกวัน 55

Comment

Working...
                X