Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามปัญหาเวลาดูหนังหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามปัญหาเวลาดูหนังหน่อยครับ

คือดูหนังแล้วเป็นอย่างงี้ครับ ตามภาพ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร เวลาเล่นเกมไม่เป็นครับ ลองเปลี่ยน driver แล้วไม่หาย
    เปลี่ยนโปรแกรมเล่นหนังก็ไม่หาย ลง window ใหม่แล้วก็ไม่หาย ปัจจุบันใช้ ati his 6870 driver 12.2 ลอง 11.12 ก็เป็น
    บางเรื่องก็เป็น บางเรื่องก็ไม่เป็น แต่เรื่องที่เป็น เมื่อก่อนไม่เป็นนะครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Last edited by Aek_CM; 15 Feb 2012, 13:37:36.
Working...
X