Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 จับคู่กับอะไรดี microlab x3 2.1 หรือ Microlab FC530เน้นฟังเพลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Xtreme music 0460 จับคู่กับอะไรดี microlab x3 2.1 หรือ Microlab FC530เน้นฟังเพลง

X-Fi Xtreme music 0460 จับคู่กับลำโพงตัวไหนดีครับ ระหว่าง microlab x3 2.1 หรือ Microlab FC530 เน้นฟังเพลง อยากได้เสียงเบส ตึบ ๆ หน่อย
    ...ท่านไหนเคยใช้ ผ่านมือมาบ้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

ตึบX3โลด

Comment

เอาเบสตึ๊บ X3 โลดอีกเสียงครับ คู่กับ0460 รับลองตึ๊บได้ใจแน่นอน อิอิ

Comment

Originally posted by maxzaba View Post
        ตึบX3โลด
        Originally posted by osk115 View Post
        เอาเบสตึ๊บ X3 โลดอีกเสียงครับ คู่กับ0460 รับลองตึ๊บได้ใจแน่นอน อิอิ

ขอบคุณครับ
        X3 ได้ 2 เสียงแล้ว...

Comment

x3

Comment

ผมใช้ X-Fi Xtreme music 0460 + microlab x3 5.1 เวลาฟังเพลง ตั้งโปรแกรมออก 2.1 เบสตึบๆ ซะใจแน่นอน

Comment

x3 เหมาะกับดูหนังมาก เสียงคู่หน้าจะออกแนวแข็งๆนะครับ ดุดันมากเวลาดูหนัง ได้อารมณ์สุดๆ เบสออกแน่นนุ่มลึก ฟังเพลงนุ่มนวลคงไม่ใช่แนวแน่นอน

Comment

x3อยู่แล้วเค้าขึ้นชื่อ
                แต่บางคนอาจบ่นว่าซับมันไม่เมทกับเซตเทินไลท์ คือเบสมันหนักหน่วงเกินขนาดเสียงของแชท55+

Comment

แบบนี้กินคู่หน้าไม่ลง

Comment

Originally posted by vwv View Post
                    x3

Originally posted by layjung View Post
                    ผมใช้ X-Fi Xtreme music 0460 + microlab x3 5.1 เวลาฟังเพลง ตั้งโปรแกรมออก 2.1 เบสตึบๆ ซะใจแน่นอน

Originally posted by carbon_za View Post
                    x3 เหมาะกับดูหนังมาก เสียงคู่หน้าจะออกแนวแข็งๆนะครับ ดุดันมากเวลาดูหนัง ได้อารมณ์สุดๆ เบสออกแน่นนุ่มลึก ฟังเพลงนุ่มนวลคงไม่ใช่แนวแน่นอน
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by songpol_oot View Post
                    x3อยู่แล้วเค้าขึ้นชื่อ
                    แต่บางคนอาจบ่นว่าซับมันไม่เมทกับเซตเทินไลท์ คือเบสมันหนักหน่วงเกินขนาดเสียงของแชท55+

Originally posted by tiger X-fi View Post
                    แบบนี้กินคู่หน้าไม่ลง

..
                    ..
                    เห็นรูปจากท่าน tiger แล้วเกิดกิเลส จริงๆ
                    ..ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูลไปพลางๆก่อน ... เอ๊ะ ยิ่งหาข้อมูล ยิ่งมีตัวเลือกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แรกๆว่าจะเอาแค่ X3+ X-Fi 0460 ก็พอ ไปๆมาๆ เริ่มมองไปถึงพวก DAC + microlab pro2 เฮ้อ... เหนื่อยหล่ะงานนี้
                    Last edited by Mr.non; 29 Feb 2012, 09:57:52.

Comment

คิดถึง A600 II แห่ะ ถ้าตอนนี้ยังมีขายอยู่บ้างผมว่าเป็นตัวเลือกที่ไช้ใด้เลย

Comment

Working...
                      X