Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอุปกรณเสริมที่ช่วยให้ใช้หูฟัง 5.1 ร่วมกับ ลำโพง 2.1 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอุปกรณเสริมที่ช่วยให้ใช้หูฟัง 5.1 ร่วมกับ ลำโพง 2.1 ได้ไหมครับ

คอมผมมีลำโพง 2.1 อยู่แล้ว อยากลองซื้อหูฟัง 5.1 มาใช้ดูรู้สึกว่ามี4สาย (Roccat kave)

แต่ช่องเสียง(สีเขียว)นั้นลำโพงมันจองอยู่แล้ว ถ้าซื้อหูฟัง 5.1 มคาดว่าต้องมาสลับถอดเข้าถอดออก ดูชีวิตจะลำบากขึ้นมาก ไม่ทราบว่ามีอุปกรณ์ หรือ Hub อะไรที่จะช่วยผมได้บ้าง

โดยสามารถต่อให้เสียงออกได้ทั้งหูฟังและลำโพงพร้อมกันไปเลย
Working...
X