Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Titanium HD มีใครใช้ตัวนี้อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Titanium HD มีใครใช้ตัวนี้อยู่บ้างครับ

สอบถามว่าเป็นยังไงบ้าง สนใจอยู่

ใช้อยู่ครับ ตัวนี้สำหรับเน้นฟังเพลง 2.0/2.1

แต่ผมว่าดูหนังก็โอเคนะ ผมใช้ 2.0 เปิดหนังให้เพื่อนดู เพื่อนถามหาซับ -..-

เปลี่ยน opamp ได้ด้วย ถ้าต้องการเปลี่ยนแนวเสียง

รายละเอียดต้องรอท่านอื่นมาบอก แต่สำหรับผมถือว่ามันโอเค

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน ดูหนังมันส์ดี แต่ฟังเพลงผมว่ายังไม่เท่าไหร่ ใช้กับ pro1 สงสัยจะเป็นที่ลำโพงเบสน้อยไปหน่อย

Comment

ตัวนี้ใช้ Opamp อันไหนครับ แล้วเป็นไงบ้างพอเปลี่ยน Opamp

Comment

Working...
        X