Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ หูฟังที่ครับ ราคาไม่้เกิน 100 us

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ หูฟังที่ครับ ราคาไม่้เกิน 100 us

จะฝากเพื่อนซื้อมาจากเมกาครับ เลยอยากได้คำแนะนำว่ารุ่นไหนดีๆ ที่ราคาไม่เงิน 100 us ครับ เมื่อเทียบกับราคาเท่้าพอๆกันครับ

แนะนำผมที่ครับ ผมฟังเพลงหลายแนวครับ ถ้าบอกว่ารุ่นนี้เสียงแนวไหนจะดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

จะซื้อรุ่นไหนดูราคาในไทยด้วยนะครับ บางรุ่นต่างกันไม่กี่ร้อย บางรุ่นเผลอๆในไทยหาร้านได้ถูกกว่า แถมมีอะไรก็เคลมได้ด้วย

แต่ถ้าที่ถูกกว่าไทยพอสมควรก็ของ BOSE

Comment

Working...
    X