Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ช่วยจัดลำโพงให้กับร้านกาแฟหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ช่วยจัดลำโพงให้กับร้านกาแฟหน่อยครับ

ถามผู้รู้ช่วยจัดลำโพงให้กับร้านกาแฟหน่อยครับ ตัวอาคาร 6x6 เมตร ในห้องกระจก 4x4 เมตร ที่เหลือเป็นเฉลียงด้านนอก
    เปิดเพลงต่อจากโน๊ตบุ๊ค ลำโพงต้องติดผนังทั้งหมด มีงบประมาณ 5000 บาท ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่มีความรู้เรื่องลำโพงเลยครับ *

บ้านหม้อ มีหลายร้าน ราคาประมาณ 2500

-----------
    ลำโพงแขวน 6นิ้ว(2ทาง) 2คู่ แนะนำ deccon ไม่น่าเกิน คู่ละ 1500
    ร้านไทยอีเล็คทรอนิคส์ บ้านหม้อ

Comment

Working...
    X