Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ sony mdr xb 500 มา 994 บาทมาคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ sony mdr xb 500 มา 994 บาทมาคุ้มไหมครับ

ได้ sony mdr xb 500 มา 994 บาทมาคุ้มไหมครับ อิอิ

ไม่คุ้มเลยครับ เอามาขายต่อผมเหอะ ฮา

Comment

ลองซื้อ ที่ BIG C ที่เป็นคราฟูเดิม ดูนะครับ ผมซื้อที่พระราม4 เล็งมาจาก3.XXX หรือ 994 เลยจัดเลย

Comment

เฮ้ย เห็นแล้วอยากจะขับรถไปซื้อซะตอนนี้เลย เสียดาย เห็นอีตอนห้างปิดซะแล้ว

พรุ่งนี้ผมจะไปรอซื้อเลย (เหมือนตอนงาน commart ที่รอซื้อ acer อ่ะ)

ว่าแต่ สาขารังสิตมันจะมีมั้ยเนี่ย

แล้วตอนท่านซื้อ มันมีเหลือมั้ยครับ

Comment

จิงหรอครับ ป่านี้ยังมีของอยู่มั้ยนิ - - ถ้ามีจะไปซื้อเลยอะ

Comment

ที่สาขาผม มี เหลือ1 ตัว

Comment

ถ้ายังเหลือผมฝากซื้อเลยครับ พรุ่งนี้ไปเอาที่พระราม 4 ครับ

รายละเอียดตาม PM เลยครับ

Comment

คุณ clyne มาสอย ของสาขาผมไปแล้วเท่ากับตอนนี้หมด เดียวลองหา สาขาอืนก่อน

Comment

+ + เหอๆ โปรนี้มีเฉพาะบางสาขาแค่นั้นหรอคับ เพราะผมดูที่พระราม 2 ตรงเคหะธน ไม่มีของ

Comment

ใช่ครับน่าจะเป็นแบบนั้น

Comment

Working...
                    X