Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม ครับ ซื้อ หูฟัง bose ประเทศไหนถูกสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม ครับ ซื้อ หูฟัง bose ประเทศไหนถูกสุด

สอบถาม ครับ ซื้อ หูฟัง bose ประเทศไหนถูกสุด ตอนนี้ สนใจ Bose OE2 ครับ และราคาประมาณ ครับ ^^

ขอบคุณสำหรับข้อมูลล่วงหน้า ครับ

เงียบเหงาแฮะ....

Comment

พึ่งกลับมาจากญี่ปุ่นครับ ที่นั่นก็ไม่แพง ลำโพง m2 ประมาณ หมื่นห้าบวก ไม่รู้บ้านเราเท่าไร

คิดว่าวันนี้คนกลับบ้านสงกรานต์กันแล้วครับเลยเงียบ

Comment

USA ครับ

Comment

ขอบคุง ครับ

Comment

Originally posted by ozza View Post
            USA ครับ

Comment

ในเว็บ ocz ก็มีผู้นำเข้ามาครับ ราคาไม่ค่อยหนีกันครับ เพราะ ว่าเป็นหูฟังครับ หาก เป็นลำโพงราคาถึงจะต่างกันเยอะครับสำหรับ bose

Comment

อันไหน ครับ ผม หาไม่เจอ เห็น แต่ oem เรยไม่แน่ใจ ว่าแท้ แค่ ไหน

Comment

ถ้ามีเวลาหิ้วแนะนำลองเช็คราคากลางดูก่อนไปซื้อหิ้วน่ะคับ ... เพราะ หิ้วมาแล้วมันแพงกว่าซื้อในเว็บคับ..
                  ปวดตับมาก...
                  แนะนำเช็คราคาก่อนบินไปหิ้วน่ะคับ บ้างรุ่นมีถูกมีแพงคับลองดู www.ebay.com/bose-discount-sound
                  ลองดูคับเช็คราคคราว ๆ รุ่นที่เราจะซื้อก่อน >> www.asavasopon.co.th/promotion

Comment

Working...
                  X