Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซัฟวูฟเฟอร์ ครางฮึมๆ ตลอดเลยแก้ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซัฟวูฟเฟอร์ ครางฮึมๆ ตลอดเลยแก้ยังไงดีครับ

ลองเปิด 2 ตัว โดยใช้ปลั๊กอันเดียวกัน ตัวแรก ไม่มีเสียงฮึมๆ แต่ตัวที่ซื้อมาใหม่ กลับ เสึงออก ฮึมๆ ซะงั้น

ซับรุ่นอะไรครับ

Comment

กราวด์ลูปออสซิเลตป่าวหว่า ลองใหม่ค่อยๆต่ออุปกรณ์ทีละชิ้น

Comment

http://www.saag.co.th/product_detail.php?pid=17 นี่เลยครับ ลองตัวอื่นที่ ปลั๊คเดียวกัน ไม่ ครางนะครับนอกจากตัวนี้ ที่คราง ฮึมๆ เวลา ไม่เปิดเพลง -*-

Comment

เอาไปเปลี่ยนเลยครับ หลุด QC

Comment

ตอนนี้ต่อแบบ mini ผู้ - 2 mini เมีย + mini - rca สองสาย ป่ะครับ ลองสลับสายดูก่อน ถ้ายังเป้นเหมือนเดิม คงต้องส่งเคลมล่ะครับ

Comment

รู้ สาเหตุ แล้วครับหลังจากนั่งคลำๆ ไปมา ตัวปรับ เสียง มัน เหมือน สัญญาณ รั่ว ลงพื้น ครับ ถ้าวางไว้ที่ ไปนำไฟฟ้า ไม่ ครางฮึมๆ แต่พอวางที่พื้น หรือ ใช้มือ จับ ครางฮึมๆๆๆๆๆๆ ทันที ต้องแบกไปร้านแล้วพรุ่งนี้ เหนื่อยอีกแล้ว หนักก็หนัก -*-

Comment

Working...
              X