Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาที่วาง Sub ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาที่วาง Sub ไม่ได้

ตามรูปเลยครับ มีทางเดินนิดเดียวเอง ที่เห็น Tv lcd กับลำโพง Fl Fr C นั้นวางอยู่บนโต๊ะวาวง TV ครับ ( รูปภาพขนาดอาจจะผิดเพี้ยน เตียงผม 6 x 6 ฟุตครับ TV LCD 32 นิ้ว ) ถัดมาอีกก็เป็นโต๊ะคอม ผมใช้ microlab X15 อยู่ครับ เป็น sub แบบยิงลงพื้น ไม่รู้จะวางตรงไหนดี บนโต๊ะวาง TV ก็ไม่ได้ แล้วก็ลำโพงฟังเพลง Enzo 600 อีก 1 ตัวที่ยังไม่รู้จะวาง Sub ตรงไหน เพราะเป็น Sub แบบยิงออกหน้าแต่ท่อลมยิงลงพื้น ยังไงรบกวนชี้แนะหน่อยครับ

Last edited by For Play..; 1 May 2012, 20:58:17.

หน้าลำโพง FR

Comment

วางบนโต๊ะเลยเหรอครับ ( ลืมบอกว่าเป็นบานเลื่อนแบบกระจก ) หรือวางบนพื้น ติดกับกำแพงเหรอครับ แล้ว Enzo 600 ละครับ จะวางซับตรงไหนดีโต๊ะคอมผมติดกับโต๊ะวางทีวีนะครับ ท่านครับ ผมพิมพ์ตำแหน่งลำโพงผิดใช่ไหมครับ FL FR กับ SL SR น่าจะสลับข้างกัน
      Last edited by For Play..; 1 May 2012, 21:35:44.

Comment

ตรงแดงๆคับ

Comment

ขอบคุณมากครับทุกๆท่านครับ อีกนิดครับ ซับของ enzo 600 ครับ วางใต้โต๊ะคอมเลยได้ไหมครับ โต๊ะผมติดกับโต๊ะวางทีวีเลยครับ
          Last edited by For Play..; 2 May 2012, 07:10:59.

Comment

ลองจัดดูเลยคับ ไม่ชอบใจค่อยย้าย

Comment

ขอบคุณมากครับบบบบบบบบบบบบบ ท่านๆทุกๆท่านเลย จะเอาให้กระหึ่มห้องเลย

Comment

Working...
              X