Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aaltec lansing vs 4621 รุ่นนี้ฟังได้ทุกแนวไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aaltec lansing vs 4621 รุ่นนี้ฟังได้ทุกแนวไหมคับ

Aaltec lansing vs 4621 รุ่นนี้ฟังได้ทุกแนวไหมคับ มีแนวไหนทำเสียงได้ไม่ดีบ้าง
    ถ้าเป็นแนวบอสซ่า หวานๆ จังหวะเบาๆ ทำได้ดีมั้ย

bass มาเต็ม

Comment

ตามด้านบน BASS มาเยอะโค-ตะ-ระ ต้องใช้ EQ ช่วยเสียงดีขึ้นทันตา ^^

Comment

เปลี่ยนสายลำโพงไม่ใด้

Comment

ถ้าปรับเบสเอาไว้ที่ 7-8นาฬิกา เบสก็ยังเยอะหรอคับ

Comment

ไม่ต้องเปิดก็ออกเยอะแล้วครับ แต่ถ้าอยากให้bassเป็นลูกๆก็เอาไปตั้งไว้ที่กว้างๆอย่าตั้งใต้โต๊ะคอมครับ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
              เปลี่ยนสายลำโพงไม่ใด้
              อยากโมมากๆมีใครเคยทำมั้ยอ่ะครับ

Comment

ท่านไหนที่ใช้อยุ่ช่วยลงคะแนนหน่อยคับ
                1-10ให้เท่าไหร่
                ความใส =
                ความหวาน =

Comment

ไม่กล้าให้คะแนน ครับแต่ก็โอเคตัวนี้ คุ้มกับราคาลองปรับ EQดูครับแล้วจะพบว่ามันเป็นลำโพงคอมที่ดีอิกตัวหนึ่ง

พระกาฬ เบส อื้อซ่า

Comment

ของผมพังอยู่ทุกวันนี้ยังไม่ได้ซ่อมเลย เพราะรุ่นนี้ไม่ค่อยประทับใจเรื่องเบสมันคอยจะบวม

Comment

Working...
                    X