Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver Creative ไม่ถูกกับ OS 64 bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver Creative ไม่ถูกกับ OS 64 bit

ตามนั้น

งงคับ ผมใช้ ไดร์เวอร์ของ Creative Windows 7 64Bit
    มันก็ถูกกันและใช้ได้นะคับ

Comment

Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
      งงคับ ผมใช้ ไดร์เวอร์ของ Creative Windows 7 64Bit
      มันก็ถูกกันและใช้ได้นะคับ
      ตามนี้เลย creative x-fi win7 64bit

Comment

แล้วแต่รุ่นนะ ผมเคยใช้ win7 64bit / Audigy value 7.1 / ASUS775 P5Q Pro Turbo
        ถ้าเปิดเพลง จะมีเสียงจึกๆ จอกแจ๊กๆ เวลาคลิกเมาส์ ทั้งๆที่เครื่องอื่น mainboard คนละตัวกลับไม่เป็น(บางเครื่อง)

ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับ OS ที่ท่านใช้ด้วยครับ ถ้าไปลงของเกรียนที่ตกแต่ง Software มาพร้อมเยอะๆ ก็มีสิทธิ์ที่ driver จะรวนกันกับ Software player ครับ

ยกตัวอย่าง เช่น FAST SHUTDOWN คุณสมบัติมันคือ ตัด Quality โปรแกรมบางอย่างใน OS เพื่อให้เครื่องปิดได้เร็วขึ้น
        Last edited by MARCUSZJ; 16 May 2012, 10:35:29.

Comment

windows8 คงปรับปรุง

Comment

Working...
          X