Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงเสียงหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงเสียงหาย

ลำโพง ซับมันจะดังตุบ แล้ว เสียงหายไปเลย แต่ ปิดเปิดใหม่เสียงจะกลับมาครับ
    a200 5.1

มันจะซ่อมได้ป่าวครับ
    Last edited by teamm; 17 May 2012, 09:41:33.

ผมเคยเป็นกับกับซับ klipsch promedia 5.1 ผมเปิดไม่ดังมากดูหนังต่ิกันหลายเรื่องพอมันร้อนมันจะดังแต๊กแล้วดับครับ เลยหาซิ้งค์ติดพัดลมมาแปะด้วยเทปนำความร้อนก็ไม่ตัดอีกเลย แต่ถ้าไฟกระชากจะดังตุบแล้วไม่มีเสียงต้องส่งซ่อมที่ mrz ครับ

Comment

a200 5.1 เสีย เลย

Comment

เวลาเปิดเพลงฟัง แสดงสถานะเปิดทำงาน กระพริบเปล่าครับ เวลาฟังเพลง

Comment

ไฟ ติดตลอดนะ

Comment

เปิด ดูแล้ว ไหม้เลย ครับ ตรงตัวเก็บประจุ มันจะซ่อมได้ป่าวเน้อ

Comment

Originally posted by teamm View Post
              เปิด ดูแล้ว ไหม้เลย ครับ ตรงตัวเก็บประจุ มันจะซ่อมได้ป่าวเน้อ

ได้ครับ ถ้ามีความรู้ด้านนี้หน่อย ซื้อมาเปลี่ยนเองได้เลยครับ

Comment

บอดมันก้อ ดำๆแล้ว เด้วจะเอาภาพมาให้ชม

Comment

Working...
                X