Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่งซื้อของในกระทู้มาเก็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่งซื้อของในกระทู้มาเก็ต

มีใครสั่งซื้อแล้วไม่ได้รับของบ้างไหมครับ
    แบบว่าไม่เคยสั่งอ่ะ
    กะว่าจะสั่งซาวสักตัว
    หลายตังอยู่เลยยังไม่แน่ใจ

ลองดูคนที่มี verified member ครับ ผมเคยสั่งมาแล้ว ก็ได้รับของนะ

Comment

ผมเคยสั่งประมาณ 4-5 ชิ้น ก็ได้รับนะ

Comment

มาดูครับ

Comment

ถ้าไม่ซวยจริงๆ ยังไงก็ได้ของ

Comment

แนะนำว่าให้หา user ที่ไว้ใจได้ครับ จะได้ไม่โดนโกง

Comment

ผมซื้อขายมาแล้วมากกว่า30ครั้ง ไม่มีปัญหาน่ะ สำคัญดูประวัติเค้าว่าเคยซื้อขายไปมากหรือยัง ถ้าพวกเพิ่งสมัครอย่าไปไว้ใจ ยกตัวอย่างท่านพจน์ ผมเคยโอนตังให้28000- ซื้อโน้ตบุ๊คให้ โดยที่ไม่เคยเห็นหน้ากันเลยน่ะ รู้จักกันแค่ในนี้ คนดีก็มีคนเลวก็มี แต่คนเลวผมยังไม่เจอกับตัว

Comment

ถ้าซื้อ sound ก็หาง่ายเลย ในนั้นมีพ่อค้าเยอะ

พอเจอพ่อค้าแล้ว ก็ลองดูประวัติซื้อขายดูก็ได้ก่อนตัดสินใจ

ดูประวัติคนที่ซื้อขายแล้วของส่งถึงจริง จะได้ไม่มีปัญหา

ส่วนผมซื้อ Sound มาแล้ว 2 ตัว จาก IT Market นี่ล่ะไม่มีปัญหาใดๆ

Comment

พูดถึงพ่อค้า sound
                  ก็มีมาเลย หุหุ

Comment

Originally posted by ThePing
                    อยากได้ตัวไหนเหรอครับ คริๆ
                    เกี่ยวกับ Sound คุยบอย จัดให้ได้คับ

ว่าแต่เมื่อไหร่จะหา Creative Front Panel Audigy 2 ZS มาเมื่อไหร่คับ

Comment

กะลังหา 2ZS ครับแต่ต้องรออีกสักพัก
                      ไปฟังบ้านเพื่อนมา(ลำโพงNIVEOUS+2zs)เสียงดีมากๆเลยอ่ะขนาดลำโพงซื้อจากอมรนะนี่

Comment

Working...
                      X