Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย แนะ นำ หูฟัง เล่นเกม หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย แนะ นำ หูฟัง เล่นเกม หน่อยครับ

ช่วย แนะ นำ หูฟัง ดีดี สำหรับ เล่นเกม หน่อยครับ ฟังเพลงบ้าง งบ ไม่เกิน 2000

เล่น bf3
    Last edited by tonglove; 7 Jun 2012, 00:07:33.

Superlux HD681 คุ้มสุดในงบ 1000-1500 ครับ
    ฟังเพลงเสียงดีเกินราคามากๆ เล่นเกมส์สบายๆ เหลือเงินเก็บด้วยครับ

Last edited by yoknipas; 7 Jun 2012, 20:13:47.

Comment

ขอ เป็นตัว เลือก อีกสัก 2-3 ตัว
      Last edited by tonglove; 7 Jun 2012, 23:46:43.

Comment

ขอแจมด้วยคน

อยากได้แบบมีไมค์ด้วย มีแนะนำไหมครับ

Comment

แบบมีไมค์ต้องพวก oker ครับ แต่พวกที่มีไมค์จะทำมาให้ใช้กับคอมเพื่อเล่นเกมส์หรือโปรแกรมแชทเป็นหลัก
          ทำให้เสียงด้อยกว่าหูฟังที่ทำมาเพื่อฟังเพลงโดยเฉพาะในราคาที่เท่ากันค่อนข้างมากครับ

ถ้าไม่จำเป็นต้องใช้ไมค์ ใช้หูฟังสำหรับฟังเพลงเสียงจะดีกว่าเยอะครับ

Comment

Working...
          X