Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ พอดีไม่มีความรู้ กาดเสียงเลยครับ เงิน 500บาทซื้อกาดเสียงรุ้นใหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ พอดีไม่มีความรู้ กาดเสียงเลยครับ เงิน 500บาทซื้อกาดเสียงรุ้นใหนดีครับ

พอดีไม่มีความรู้เลยครับอยาก หามารองเล่นเลยจะซื้อถูกๆซักตัว ชวยชีเนาะรุ้นให้หน่อยใคร

อยากรู้ว่า มันต่างกับออนบอดยังไง เลยขอซื้อถูกๆมารองครับ

ผมใช่ลำโพง. Altec lansing ซื้อมา พันกว่าบาทเลยอยากรองครับ

(เล่นเกม ดูหนังครับ)

ขอบคุณครับ

เก็บไว้ทำอย่างอื่นดีกว่ามั้งครับ
    การ์ด500บาทคิดว่าคงไม่ต่างจากออนบอร์ดสมัยนี้เท่าไหร่แล้วนะครับ
    เพราะออนบอร์ดสมัยนี้เสียงดีขึ้นมาก

Comment

อ๋อครับขอบคุณครับจะใด้ไม่ซื้อ

แค่อยากลองเฉยๆๆนะครับ เลยถามดู

Comment

เพิ่มงบอีกเป็น 890 ก็ได้ลองAsus Xonar DG แล้วครับ

Comment

Working...
        X