Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามระบบเสียงของ M/B MAXIMUS IV EATREME-Z กับหูฟัง Tt Esports Shock ครับช่วยที T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามระบบเสียงของ M/B MAXIMUS IV EATREME-Z กับหูฟัง Tt Esports Shock ครับช่วยที T_T

สอบถามระบบเสียงของ M/B MAXIMUS IV EATREME-Z กับหูฟัง Tt Esports Shock Win7 x64 ครับ

คือผมงงกับการปรับยังไงให้เสียงมันออกอ่ะครับ คือถ้าต่อลำโพง 5.1 Microlab โดยเสียบแจ็กตามปกติเนี่ยเสียงออกปกติครับจะเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลงไร้ปัญหา

แต่พอจะเสียบกับหูฟัง Tt Esports Shock ONE ซึ่งเป็นหัว USB เท่านั้นแหละปัญหาเกิดเลย เดี๋ยวเสียงออก เดี๋ยวไม่ออกอีกแล้ว เดี๋ยวไมล์พูดไม่ได้มั้ง ปวดหัวเลยไม่รู้จะเซ็ตยังไงแล้วผม

งง มากครับ งมเป็นวันสองวันก็ยังไม่ได้

ไครพอรู้วิธีเซ็ตแบบไร้ปัญหาช่วยชี้ทางสว่างให้ทีครับ ยิ่งมีรูปประกอบด้วยจะขอบคุณอย่างแรงเลยครับ

เข้าไปหาวิธีใน Google ก็ไม่มีคนใช้กับหูฟัง Tt Esports Shock เลย T_T

ลองลงไดรเวอร์หูฟังเวอร์ชั่นล่าสุดดูครับ
    ยังไงรอท่านต่อไปครับผผม

Comment

Originally posted by farchelsea View Post
      ลองลงไดรเวอร์หูฟังเวอร์ชั่นล่าสุดดูครับ
      ยังไงรอท่านต่อไปครับผผม
      ตัวหูฟัง Tt Esports Shock ONE มีแต่เวอร์ชั่น 1.0 ตัวเดียวเลยครับ

Comment

Working...
      X