Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เร้าเตอร์ wifi มี 4 พอร์ต ที่ดีๆกำลังส่งไวเลสแรงๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เร้าเตอร์ wifi มี 4 พอร์ต ที่ดีๆกำลังส่งไวเลสแรงๆให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ เร้าเตอร์ wifi มี 4 พอร์ต ที่ดีๆกำลังส่งไวเลสแรงๆให้หน่อยครับ ราคาไม่เกิน 2000 เอามาใช้กับทรู เคเบิ้ล 10/1 ผมหาข้อมูล มีเยอะเหลือเกินไม่แน่ใจว่าจะดีเหมือนที่โฆษณามั้ย เลยอยากถามจากเพื่อนๆพี่น้องๆที่ใช้งานจริงๆ ช่วยประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ
    ปล.ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาครับ

ถ้า 54Mbps คงหนีไม่พ้น linksys 54gl ถ้า ระดับ N คงไม่พ้น ASUS

Comment

AIRLIVE รุ่น n power

Comment

ขาด powermax2 525 ครับ

AIRLIVE N power ราคาเกินงบครับ

Comment

จัด RT-N12 ไปสักตัว เพราะถ้าจะซื้อผมเลือก Wireless N เลยนะ

Comment

ขออนุญาต จขกท ครับ กำลังสนใจอยู่เหมือนกัน จะถามต่อนิดนึง

ระหว่าง powermax2 525 กับ RT-N12U เลือกตัวใหนดีครับ?

Comment

Originally posted by treisara View Post
              ขออนุญาต จขกท ครับ กำลังสนใจอยู่เหมือนกัน จะถามต่อนิดนึง

ระหว่าง powermax2 525 กับ RT-N12U เลือกตัวใหนดีครับ?
              RT-N12U ไม่มีนะครับ
              DSL-N12U หรือเปล่า

พวกนี้เคยเห็น RT-N10U,RT-N13U,RT-N15U,RT-N16

ASUS ประกัน 5 ปี PowerMax2 525 1 ปี
              กำลังส่ง RT-N12 dd-wrt ได้ 251mW แต่น่าจะออกไม่เต็ม
              PowerMax 630mW

ราคาพอๆกัน ขึ้นอยู่กับว่าอยากได้ไวเลสแรงๆหรือ ประกันยาวๆ

Comment

Working...
              X