Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ จะซื้อลำโพง 2.0 งบไม่เกิน 2000 จะเอาอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ จะซื้อลำโพง 2.0 งบไม่เกิน 2000 จะเอาอะไรดีครับ

หาลำโพง 2.0 เน้นฟังเพลง เล่นเกมนิดหน่อยครับ

ที่ส่องๆดูมี t20 มือ2 กับ Microlab B-73

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ถ้าชอบเบสหนักแน่นๆราคาไม่เกิน2พันบางร้านอาจขาย2000ต้นๆแนะนำ EACAN A-500L ผมใช้อยู่ชอบมั้กๆ ที่แนะนำตัวนี้ เพราะไปร้านเครื่องเสียงให้พี่ที่ร้านเปิดลองทุกเครื่องในราคาประมาณนี้ ไม่มีเครื่องไหนสู้ Eacan ได้เลย

Comment

Originally posted by boomgf View Post
      ถ้าชอบเบสหนักแน่นๆราคาไม่เกิน2พันบางร้านอาจขาย2000ต้นๆแนะนำ EACAN A-500L ผมใช้อยู่ชอบมั้กๆ ที่แนะนำตัวนี้ เพราะไปร้านเครื่องเสียงให้พี่ที่ร้านเปิดลองทุกเครื่องในราคาประมาณนี้ ไม่มีเครื่องไหนสู้ Eacan ได้เลย
      ขอบคุณครับท่าน

Comment

มี b 73 ยกกล่องประกันเหลือ อีก หลายเดือน แตขอดูใบเสร็จ อีกที ไหวเทาไหร่ว่ามา แตมีข้อแม้ว่าต้องมาเอาเองที่ bts ตากสิน ขอเนียนขายของหน่อยนะครับ

Comment

a-500l มัน2.1ไม่ไช่เหรอครับ
          ว่าแต่ b73 ขายเท่าไรครับ

Comment

npe มีครับวางหิ้ง รู้สึกว่าทุกๆปีเดือนสิงหาจะลดราคานะครับ
            Last edited by carbon_za; 24 Jul 2012, 01:23:04.

Comment

Working...
            X