Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อAltec Lansing VS4621 ขอคำแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อAltec Lansing VS4621 ขอคำแนะนำด้วยครับ

กำลังจะซื้อAltec Lansing VS4621 ขอคำแนะนำด้วยครับ ส่วนตัวผมชอบDesign เเต่ไม่รู้เสียจะโอเคไหมครับ

เน้นฟังเพลง ดูหนังนิดหน่อย

เคยฟังอยู่ ผมว่า เบสมันบุ๋งๆ ยังไงไม่รู้ แต่เห็นบางคนชอบ

สำหรับผม ผมว่า ฟังนานๆ น่ารำคาญ ( ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ) จะแน่นๆ ไปเลยก็ไม่แน่

ผมว่าเสี่ยหลุยส์ เล่น creative - t3 ดีกว่ามั๊งครับ รูปร่างพอๆ กัน แต่แจ่มเป็ดเลยครับ

Comment

อยากใด้ 2421

Comment

ก่อนผมใช้ Microlab Pro1 ผมก็ใช้ Altec Lansing VS2421 ยอมรับเลยว่าเสียงกลางดีครับ แต่เบสเร่งเยอะไม่ดีครับกระพือ เกินครึ่งนี่แทบไม่ได้ กำลังขับเหมือนมันน้อยอ่ะครับ

Comment

ซื้อมาฟังแล้ว กลับมาแสดงความคิดเห็นด้วย ว่าคิดเหมือนผมหรือเปล่า

Comment

Originally posted by dccomputec View Post
            เคยฟังอยู่ ผมว่า เบสมันบุ๋งๆ ยังไงไม่รู้ แต่เห็นบางคนชอบ

สำหรับผม ผมว่า ฟังนานๆ น่ารำคาญ ( ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ) จะแน่นๆ ไปเลยก็ไม่แน่

ผมว่าเสี่ยหลุยส์ เล่น creative - t3 ดีกว่ามั๊งครับ รูปร่างพอๆ กัน แต่แจ่มเป็ดเลยครับ

คุยกับลุงซั่มเเล้ว เริ่มลงลึกไปเรื่อย ตอนนี้เล็งSWAN M50W ไว้ตัวนึงครับ บานปลายเลย
            Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            อยากใด้ 2421

Originally posted by carbon_za View Post
            ก่อนผมใช้ Microlab Pro1 ผมก็ใช้ Altec Lansing VS2421 ยอมรับเลยว่าเสียงกลางดีครับ แต่เบสเร่งเยอะไม่ดีครับกระพือ เกินครึ่งนี่แทบไม่ได้ กำลังขับเหมือนมันน้อยอ่ะครับ
            ขอบคุณครับ ไม่เอาละๆ ไปเล่นSWANดีกว่า
            Originally posted by wokentappy View Post
            ซื้อมาฟังแล้ว กลับมาแสดงความคิดเห็นด้วย ว่าคิดเหมือนผมหรือเปล่า
            ไม่เอาเเล้วครับ

Comment

เคยเป็นเจ้าของ 2420 อยู่พักนึง
              เสียงใสกิ๊งจิงๆ
              สุดท้ายปล่อยไป เดี๋ยวนี้หาไม่ได้แล้ว ยังเสียดายมาจนถึงทุกวันนี้
              Last edited by gaga_org; 10 Aug 2012, 21:09:27.

Comment

ไปเล่น Swan เลยก็ดี แจ่มแน่นนอนครับ

Comment

เคยใช้ครับและก็พัง กำลังซ่อมครับ ผมว่าเบสมันบวมๆครับ

Comment

Working...
                  X