Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ Activate Key ของ Soundcard หาย พอจะทำยังไงได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ Activate Key ของ Soundcard หาย พอจะทำยังไงได้บ้างครับ

พอดีว่ามีเจ้า Supreme FX ที่ติดมากับ MB Asus ROG เก่าๆตัวนึง ซึ่งกะว่าจะประกอบไว้ให้แม่ดูหนังเล่นๆน่ะครับ

โดยปกติแล้วมันจะมี activate key แปะมากับแผ่น driver แต่มันนานมากแล้วครับเลยไม่รู้ว่าเจ้าแผ่นนั้นไปอยู่ไหน

ตอนนี้ก็เลยใช้ได้แค่ปรับ volume เท่านั้นเองครับ

อยากถามท่านผู้เชี่ยวชาญว่ากรณีนี้ผมจะทำอย่างไรได้บ้าง เผื่อว่าจะได้ใช้งานให้มันเต็มที่สักหน่อย

ขอบคุณครับ
Working...
X