Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับกับ bluetooth speakerphone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับกับ bluetooth speakerphone

คือว่าตอนนี้ผมกำลังมองหาลำโพงพกพาเผื่อไปเที่ยวหรือต้องเดินทางไปค้างคืน แต่อยากได้ตัวเล็กอะครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีไมโครโฟนด้วยเผื่อใช้เป็น handfree ในรถหรือ
    ซึ่งที่เล็งไว้อยู่ก็มี Jambox, iClarity HD, Logitech boombox แต่เคยฟังแค่เสียงของ iClarity นะครับ แต่เคยอ่านรีวิวมาว่า Jambox เสียงดีและมีการ support ด้าน firmware ที่ดีกว่า
    ตอนนี้ผมใช้ iphone 4 อยู่อะครับไม่ทราบว่ามันต่างกันมั้ยหากใช้ speakerphone พวกนี้ แต่ว่าหากไม่ได้ดูว่าเป็นแฮนด์ฟรีด้วยผมคงเล็งไปที่ bose soundlink กับ geneva xs
    รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
Working...
X