Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไดรว์เวอร์ตัวล่าสุดของ Sound Blaster Audigy 2 Value หน่อยครับ ไม่เอาตัวที่โม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ไดรว์เวอร์ตัวล่าสุดของ Sound Blaster Audigy 2 Value หน่อยครับ ไม่เอาตัวที่โม

อยากได้ไดรว์เวอร์ตัวล่าสุดของ Sound Blaster Audigy 2 Value หน่อยครับ ไม่เอาตัวที่โมนะครับ อยากได้ของแท้เลย
    windows 7 32bit กับ 64bit ครับ ที่เว็บ creative เขาไม่มีให้โหลดแล้วอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ผมใช้วิธี หาไดร์เวอร์ auto ของวิน7 เอาแล้วลงโปรแกรม driver genuine ให้อัพเดทไดร์เวอร์ล่าสุดอีกทีครับ แล้วมันจะได้ไฟล์มาเป็นแพคสามารถเก็บไว้ install ได้
    ว่าแต่ Sound Blaster Audigy 2 Value นี่รหัส SB0400 ใช่ไหม

Comment

Working...
    X