Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำชุดโฮมเอาไว้ดูหนังทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำชุดโฮมเอาไว้ดูหนังทีครับ

เนื่องจากคุณพ่ออยากได้ชุดโฮมเอาไว้ ดูหนัง+ดูคอนเสริต (70 : 30)

แต่ตัวผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย จึงอยากจะมาขอคำแนะนำทีครับ

ตอนนี้ที่บ้านมี ทีวี เครื่องเล่นdvd ชุดโฮมไพโอเนียเก่าๆ

ต้องการซื้อ avr + ชุดโฮม + ซับ + สายลำโพง รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

งบ 60,000 หรือราคาต่ำกว่านั้นครับก็ดีครับถ้ามันคุ้มกว่า จะได้ประหยัดๆ อิอิ

เอ่อ เป็นแยกชิ้นก็ได้นะครับ ลืมบอกไป

Comment

งบเยอะอย่างนี้ น่าถลุง จริงๆ ฮี่ ฮี่ ...

ถ้าดูหนังเยอะๆ 70 / 30 Harman 245 + ชุดInfinity Primus ตามรูป + Sub Primus PS210 10นิ้ว

Infinity PS210 : 12,900.00-

H/K 245 19,900.00.-

Infinity P362 16,000.00.-

Infinity PC250 4,800.00.-

Infinity P162 7,600.00.

แนวเสียง "หนักหน่วง รุนแรง ไร้ปราณี ติดอบอุ่นนิดๆ"
      ราคา 6 หมื่นเศษๆ แล้วใช้เทคนิคที่ผมเคยแนะนำ ขอส่วนลด แล้วเอาส่วนลดเป็นค่าสายครับ
      จริงๆ ใจอยากแนะนำ Energy แต่ว่าบานปลายแน่ๆ เลย
      Last edited by Aeromancer; 22 Apr 2008, 17:50:49.

Comment

ชุดนี้ฟังเพลงเป็นไงบ้างครับ เพลงทีฟังส่วนมากเป็นพวกแนวสบายๆ แจ๊ส แล้วก็พวกบรรเลงคิทาโร่ ยานนี่อะไรพวกเนี่ย พอไปได้ป่ะครับ

อ่อ แล้วที่ว่าขอส่วนลดนี่ ร้านส่วนมากเค้าจะลดกันใช่ไม๊ครับถ้าซื้อเป็นชุดแบบนี้ มีร้านไหนแนะนำไม๊ครับ ถ้าไม่สะดวกบอกตรงนี้ pm มาก็ได้ครับ

เด่วจะลองไปบอกคุณพ่ออีกที

ขอบคุณ คุณAeromancerหลายๆ
        Last edited by romeoh; 22 Apr 2008, 21:31:28.

Comment

กำลังสำรองเหลือเฟือ หนักหน่วง ลองไปฟังที่โชว์รูม MI บนไฮไฟเซ็นเตอร์ดูนะครับ เขาจัดชุดนี้ให้ walk-in ลองฟังได้เลย
          Last edited by nooi; 11 May 2008, 22:41:15.

Comment

อยากได้เหมือนกันครับ
            เน้นดูหนัง

Comment

Working...
            X