Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงดูหนังฟันเพลงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงดูหนังฟันเพลงทีครับ

Polk r150+csr กับ INFINITY PRIMUS-153+c251 เอามาใช้กับออนเกียว ht-s3500

ผมอยากให้ลองเปรียบเทียบดูครับ เพราะดีทั้งคู่ แต่จะคนละสไตล์ครับ

INFINITY จะออกดุดัน Polk จะออกฟังสบาย ครับ

แต่ใช้ Onkyo ผมเชียร์ polk
    ยังงัยลองเขาไปฟังเปรียบเทียบที่ร้านดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by maxzaba View Post
        แต่ใช้ Onkyo ผมเชียร์ polk
        ยังงัยลองเขาไปฟังเปรียบเทียบที่ร้านดูครับ
        มันคู่กัน

Comment

อ้าว..คนที่ใช้ออนเกียว ht-s3500 แล้วต่อกับลำโพง Polk r150+csr และ INFINITY PRIMUS-153+c251

มาแนะนำทีอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ถ้ามีงบถึง แนะนำ Monitor Audio BX-2+BX LCR ครับ ลองฟังเสียงดูแล้วจะรู้ถึงความแตกต่าง

Comment

แต่ถ้ามีงบราวๆนี้ ส่วนตัวชอบ polk มากกว่าครับ

Comment

ตอนแรกว่าจะขายtsi 200ไปซื้อ r150 2คู่กับcsr คิดไปคิดมาเสียดายเลยไปซื้อcs10มาใช้กับtsi200 แต่ไม่มีตังซื้อเซอราวแต่ก็ดูหนังสนุกมากครับ

Comment

Working...
                X