Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกี่ยวกับเรื่องเสียงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกี่ยวกับเรื่องเสียงหน่อยครับ

คือผมเสียบลำโพงแบบ USB แต่งงว่าทำไมเสียงถึงไม่ออก ทั้งๆที่เช็คลำโพงแล้วว่าใช้ได้ปกติดี
    แล้วก็เช็ค Volume แล้วในเครื่องว่าไม่ได้ Mute อยู่ แต่เสียงก็ยังไม่ออกอยู่ดีอะครับ ผมเลยงงมากๆครับ ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากคร้าบบบ

ตรงนี้ น่าจะต้องเลือกเป็น usb audio device

Comment

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ ถ้าไม่ได้อีกจะลองสอบถามใหม่นะครับ

Comment

Working...
      X