Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังโดนอากาศร้อนเป่านานๆจะเสียไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังโดนอากาศร้อนเป่านานๆจะเสียไหมครับ

เผลอวาง AKG K420 ไว้ตรงช่องระบายอากาศของโน๊ตบุคตอนมัน full load พอดี

ลมที่เป่าออกมาก็ 70-80 องศาได้อะครับ

กว่าจะรู้ตัวก็วางไว้นานแล้ว บริเวณหูฟังข้างขวาโดนเต็มๆเลยครับ ร้อนมาก

จะทำให้มันเสียไหมครับ ควรเอาไปเคลมเลยดีไหม

ฟังดูถ้าเสียงเพียน ๆ ก็ ฝังเลย...

Comment

เหมือนเสียงสูงจะหายๆอะครับ มีแต่เสียงกลาง

จะเอาไปเคลมยังไงหรอครับ ซื้อมาจากร้านมั่นคงที่เกตเวย์

Comment

"เบิร์น" หูฟังได้แหล่มมาก ให้ตายเหอะซาร่า

Comment

Working...
        X