Announcement

Collapse
No announcement yet.

dark wave OCZ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dark wave OCZ

ก่อนอื่นก็ต้องเอาเคสที่กะลังจะทำมาให้ดูกันก่อนครับ

ตัวนี้เป็นเคส wave master สีเงินที่สภาพไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ครับ เนื่องจากไม่มีถาดเมนบอร์ดสไลด์ ดูสภาพกันดีกว่า

มาเริ่มรื้อกันเลยกับส่วนของด้านหน้ากันเลยครับ

Comment

ต่อมาก็ถึงการรื้อส่วนต่างๆ จนเป็นชื่นๆ ที่เห็นกองอยู่นั่นหละครับ
      สำหรับโปรเจ็คนี้ก็คงอีกยาวไกลครับ ซึ่งตอนนี้กำลังจะเริ่มทำ เดี๋ยวถ้ามีความคืบหน้าจะนำมาให้ดูกันเรื่อยๆ เนื่องจากช่วงนี้ก็ยุ่งๆเหมือนเดิมครับ สำหรับความคืบหน้าผมจะนำมาเสนอเรื่อยๆ รับรองว่าจะไม่หายไปใหนแน่นอน
      อดใจรอกันก่อนนะครับ เดี๋ยวจะออกมาให้เห็นกันเรื่อยๆ

Comment

นี่ใช่มั้ยที่เรียกว่า กลายเป็นซาก

Comment

อย่ากองไว้ข้างนอกบ้านล่ะครับ เดี๋ยวอาแป๊ะจะนึกว่าเอาเศษเหล็กมาขาย

Comment

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
            นี่ใช่มั้ยที่เรียกว่า กลายเป็นซาก
            อิอิ ขอตังมาทำต่อหน่อยจิไม่ค่อยมีตังเท่าไหร่ อิอิ

ปล.ถ้าไม่มีตังขอเครื่องมาใส่ข้างในก็ได้
            เอา E6300+P5W DH+G.SKILL 2GB+ATI X1950 CF+ATI X1950 XTX ก็พอ

Comment

เอามาใช้เองช่ายมะท่านเบนซ์

Comment

Originally posted by FeniX View Post
                เอามาใช้เองช่ายมะท่านเบนซ์
                อิอิ รู้ทันอีกแล้วนะตัวเอง

Comment

แยกกระจาย

Comment

แยก อุปกรณ์ เอาไปขายเหรอคับ อิอิอิ พูดเล่นนะคับ หุหุหุหุ จะรอดูผนงานต่อไป หุหุหุหุ

Comment

นี่คือเสร็จแล้วใช่มั้ยเบนซ์ ...

Comment

เป็นชิ้นๆเลย

ชัวร์เลยว่าชั่งโลขาย

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                          นี่คือเสร็จแล้วใช่มั้ยเบนซ์ ...
                          อะแนะแซวเหรอเดี๋ยวให้จิ๊กโก๋ปากซอยตบด้วยปากเลยเดี๋ยวเถอะ

Comment

Originally posted by benz_2096 View Post
                            อะแนะแซวเหรอเดี๋ยวให้จิ๊กโก๋ปากซอยตบด้วยปากเลยเดี๋ยวเถอะ
                            ด้วยความยินดี

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                              ด้วยความยินดี
                              รีบเชียวนะ อิอิ

Comment

Working...
                              X