Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องหูฟังแบบ USB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องหูฟังแบบ USB

ระบบเสียงแบบ USB นี้ปรับแต่งเสียงด้วยโปรแกรม ที่ไม่ใช่ของมันได้ไหมครับ เช่น ผม ใช้โปรแกรม SRS ปรับเสียงให้ดีขึ้นในรูปแบบ jack 3.5 ( แบบอนาล็อกใช้อยู่ปัจจุบัน)
    แต่ถ้าเป็นแบบ USB ที่เป็นระบบดิจิตอลผมไม่แน่ใจว่าโปรแกรม SRS ที่ผมใช้อยู่จะสามารถแต่เสียงในระบบ USB ได้ไหม ผมกลัวมันแยกกันครับการปรับเสียงของ USB กับ ธรรมดา รบกวนผู้รู้ทีครับ

ดันๆ ผู้รู้และผู้ที่เคยใช้หูฟังแบบ USB ช่วยตอบทีครับ

Comment

ที่เคยใช้มันแยกจากกันครับ

analog กับ digital

Comment

ขอบคุณท่าน Zailencer มากครับ อย่างนี้ก็แต่เสียงได้ลำบาก ใช่ไหมครับ แย่ๆ กะซื้อ รู้นี้คงใช้ธรรมดาไปก่อนเพราะในโน๊ตบุ๊กเสียง ธรรมดามันไม่ดีครับต้องใช้ SRS ที่แถมมากะเครื่องแต่งเสียงถึงจะพอใช้ หากไม่มีกระป๋องแน่ๆเสียง

Comment

Working...
        X