Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำSound card ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำSound card ทีครับ

พอดี เจ้า ออนบอด ของผมมันเน่าซะแล้ว เลยแนะนำทีครับ เป็น 5.1 หรือ 7.1 ก็ได้ ลำโพงผม 5.1 ครับ เพื่ออนาคต 7.1ก็ได้
    มีงบอยู่700 +-ไม่เกิน100 ครับ แค่มาฟังเพลง ดูหนัง HD ธรรมดาครับ ไม่เน้นเทพ ขอบคุณครับ

อ้อ ร้านที่พอที่ผมจะไปได้มี แค่ แอดไว แฮดแวร์เฮ้า และ jib ครับ มีแค่นี้

Comment

หาเล่น SB0100 ก็ได้ครับ เสียงโอเค

Comment

มีขายที่ไหนบ้างครับ

Comment

ระหว่าง
          SOUND Creative AUDIGY 7.1
          กับ
          SOUND Rosewill C-Media 7.1
          อันไหนดีกว่าหรอครับ

Comment

Originally posted by paramin11 View Post
            ระหว่าง
            SOUND Creative AUDIGY 7.1
            กับ
            SOUND Rosewill C-Media 7.1
            อันไหนดีกว่าหรอครับ
            อันนี้ผมไม่รู้เหมือนกันครับ

ถ้าแหล่งซื้อ ไปห้องซื้อขาย Soundcard ได้เลยครับ เพียบ

Comment

ASUS Xonar DG 5.1 890ครับ hwh

Comment

ASUS Xonar DG 5.1 890 เทียบกับ2ตัวข้างบนแล้ว เป็นยังไงครับ พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เลย ใช้แต่ ออนบอดตลอด

Comment

Xonar DG เหมาะสำหรับเล่นเกม ดูหนังครับ จริงๆเพลงก็ฟังได้ในระดับนึง เหมาะสำหรับใช้กับwindows7มากกว่า

Comment

Working...
                  X